Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Phóng sự 9x và sở thích chụp ảnh(tự sướng)!!! Phần 1

Go down 
Tác giảThông điệp
Mr.Sung
Mod
Mod
Mr.Sung

Nam Tổng số bài gửi : 38
Nghề Nghiệp : Hát Rong
Sở Thích : ca hát + ăn + ngủ + bx

Phóng sự 9x và sở thích chụp ảnh(tự sướng)!!! Phần 1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Phóng sự 9x và sở thích chụp ảnh(tự sướng)!!! Phần 1   Phóng sự 9x và sở thích chụp ảnh(tự sướng)!!! Phần 1 I_icon_minitimeWed Mar 26, 2008 8:25 am

9x và sở thích chụp ảnh (P.1)
Ai thì cũng thik chụp ảnh thôi, .....tự sướng mà .......nhưng so với các đàn anh 8x thì các 9x nhà mình có độ "thủ dâm tinh thần" cao hơn nhìu........các bạn ấy đã đạt tới mức mà tớ xin dc gọi là "hãm VaLue"

Phóng sự 9x và sở thích chụp ảnh(tự sướng)!!! Phần 1 Comic10

Nói về những bạn trai bạn gái 9x ngày ngày đang cố gắng rặn mắt mình cho nó to hơn ......VN ko phải là đài loan hay HQ, và để tôi nói thẳng nhé....mắt của người VN chúng ta còn híp hơn cả TQ........đừng nghĩ cứ mắt to mới là đẹp...có thể nó đẹp thật nhưng các bạn 9x nhà ta lại "cố mà đẹp cơ"...........các bạn ơi... cố quá thì nó thành cái này đấy

Phóng sự 9x và sở thích chụp ảnh(tự sướng)!!! Phần 1 Big_ey11

tôi hy vọng các bạn 9x VN 1 ngày rồi sẽ ko tiến hóa thành cái con kia

mắt to, tru mỏ, bịm môi ư.......xưa rồi, bây giờ hình như đang rộ lên phong trào vừa chụp vừa "cắt trym" ......tại sao lại nói thế ư?.......nhìn cái này nhé

Phóng sự 9x và sở thích chụp ảnh(tự sướng)!!! Phần 1 23051310

DM 2 bạn trên đấy.....nam tính đâu hết rồi...sao nhìn dặt dẹo thế ....đặc biệt là bạn trai bên tay phải ( cái bạn bị lạnh í ) ....bạn ấy có thú vui chơi ảnh rất là bựa VaLue nhé

Phóng sự 9x và sở thích chụp ảnh(tự sướng)!!! Phần 1 22794311

Có thể cái con bé kia....í lộn....cái thằng ku kia nghĩ rằng trông càng ngây thơ, càng girldy thì càng nổi và các bạn gái càng khoái...lên ảnh càng đẹp......em trai ơi.....khi nào anh về VN, mang kéo, hay dao sang nhà anh nhé.....anh cắt trym dùm em cho...bảo đảo em lên ảnh càng đẹp nữa

thôi P.1 kết thúc ở đây dc rồi nhỉ...thế nhé

Hết

TRÍCH BLOG Y2K
http://360.yahoo.com/profile-JwLga5U9bqVcUfYRI1f0EJmvl64-?cq=1

Phóng sự 9x và sở thích chụp ảnh(tự sướng)!!! Phần 1
Trang 1 trong tổng số 1 trang